Hối Hận Muộn MàngXem toàn bộ miễn phí
Hối Hận Muộn MàngXem toàn bộ miễn phí

Hối Hận Muộn Màng

Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Đêm kỷ niệm 5 năm ngày cưới lẽ ra là đêm hạnh phúc nhất đời Eun-hye, cho đến khi em gái cùng cha khác mẹ Min-jung xông vào cướp lấy tất cả. Bị dồn đến tận cùng, cô ngã quỵ và mất đi đứa con chưa kịp chào đời . Còn Joo-won lạnh lùng quay lưng, ôm Min-jung bước đi không ngoảnh đầu lại. Đêm đó, Eun-hye quyết định buông tay cuộc hôn nhân độc hại và biến mất không dấu vết. Chỉ khi ấy, Joo-won mới bắt đầu nhìn thấu bộ mặt thật của người em vợ anh từng tin tưởng và địa ngục vợ mình đã âm thầm chịu đựng suốt bao năm. Liệu anh có kịp quay ngược thời gian để cứu vãn tình yêu đã vỡ tan?

0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ReelShort và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Hối Hận Muộn Màng miễn phí.

Cốt truyện Hối Hận Muộn Màng

Điểm nhấn cảm xúc đầy ám ảnh

Hối Hận Muộn Màng khiến khán giả không khỏi nghẹn ngào từ phân cảnh đầu tiên: đêm kỷ niệm 5 năm ngày cưới – khoảnh khắc lẽ ra rực rỡ nhất đời Eun-hye – bỗng chốc biến thành bi kịch khi Min-jung, em gái cùng cha khác mẹ của cô, bất ngờ xuất hiện và cướp đi tất cả. Sự phản bội mang tính hệ thống, được xây dựng tinh tế qua từng chi tiết nhỏ, khiến người xem vừa phẫn nộ vừa xót xa cho số phận người vợ cam chịu.

Hành trình thức tỉnh và sự trừng phạt muộn màng

Khi Eun-hye sụp đổ cả về thể chất lẫn tinh thần – mất con, mất danh dự, mất niềm tin – Joo-won vẫn vô cảm quay lưng. Nhưng chính khoảnh khắc cô biến mất không để lại dấu vết mới là bước ngoặt: anh bắt đầu nhìn thấy bộ mặt thật của Min-jung và nhận ra địa ngục mà Eun-hye đã âm thầm gánh chịu suốt bao năm. Hối Hận Muộn Màng không chỉ là lời cảnh tỉnh về lòng tin mù quáng, mà còn là bản án đạo đức dành cho những lựa chọn ích kỷ trong hôn nhân.

Giá trị nhân văn vượt ngoài kịch bản

Bộ phim chạm đến chiều sâu tâm lý người phụ nữ hiện đại: mạnh mẽ khi cần, yếu đuối khi đủ, và dũng cảm buông tay để tự cứu lấy mình. Không bi lụy, không cầu xin – Eun-hye chọn biến mất như một hành động giải phóng cuối cùng. Đây chính là thông điệp mạnh mẽ nhất: tình yêu đích thực không phải là sự hy sinh vô hạn, mà là sự tôn trọng và công bằng không thể thiếu.

Tải ngay FreeDrama App để thưởng thức trọn vẹn hành trình đau đớn nhưng đầy sức mạnh của Eun-hye!

Đánh giá của người dùng về Hối Hận Muộn Màng

Vida Xem

Hối Hận Muộn Màng không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Hối Hận Muộn Màng này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Hối Hận Muộn Màng như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP ReelShort để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ReelShort và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Hối Hận Muộn Màng miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Ghét Em, Rồi Yêu Em
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Ghét Em, Rồi Yêu EmXem toàn bộ miễn phí

Skylar Carter, nữ vận động viên trượt băng ngoại cỡ, luôn đối đầu với Mason Reed - đội trưởng đội khúc côn cầu kiêu ngạo. Sau một trò đùa khiến Mason bị thương, Skylar phải làm trợ lý của anh để giữ lấy tương lai thể thao của mình.Từ oan gia thành người thương, cả hai lại rơi vào nghịch cảnh khi chỉ một đội tuyển được phép tồn tại. Liệu họ sẽ chọn tình yêu… hay đánh đổi tất cả để theo đuổi giấc mơ?
Tiểu Thư Tài Phiệt Ẩn Danh
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tiểu Thư Tài Phiệt Ẩn DanhXem toàn bộ miễn phí

Hae In là con gái duy nhất của Chủ tịch Seo, người đứng đầu Tập đoàn MK. Dù là người thừa kế của một tập đoàn tài chính hàng đầu Hàn Quốc, Hae In lại quyết định che giấu thân phận thực sự của mình khi đến trường. Cô thể hiện một cá tính độc lập, không dựa dẫm vào gia đình và luôn giữ được sự bình tĩnh trong các tình huống khủng hoảng.
Tỷ Phú Bí Ẩn Trở Về
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tỷ Phú Bí Ẩn Trở VềXem toàn bộ miễn phí

Sáu năm sau khi ra nước ngoài, Zacarías Montiel trở về với thân phận bí mật "Ngài Z", người đứng sau đế chế tài chính lớn nhất thế giới - Tập đoàn Centurion - thậm chí Ngài Z đã tác động vào sự chiến thắng của tổng thống đương nhiệm. Anh định cầu hôn bạn gái cũ Isabela, nhưng cô đã ruồng bỏ để theo đuổi một tỷ phú mà không hề biết đó chính là anh. Trong khi số phận đưa Zacarías đến cuộc hôn nhân bất ngờ với Fernanda, CEO xinh đẹp của Prisma Media. Isabela vẫn không ngừng sỉ nhục và tìm cách đuổi anh khỏi bữa tiệc tân gia. Đến khi danh tính thật của "Ngài...
Những Người Anh Trai Từng Dịu Dàng Với Tôi
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Những Người Anh Trai Từng Dịu Dàng Với TôiXem toàn bộ miễn phí

Sau khi bố mẹ qua đời, tôi tới sống cùng dì Sandra, bạn thân của mẹ tôi. Tôi được bao bọc trong tình yêu thương của hai anh em Miller, con trai của dì. Cứ ngỡ rằng sẽ có ngày, tôi lên xe hoa với một trong hai người họ. Tuy nhiên mọi thứ đã thay đổi sau khi Lola, con gái của bảo mẫu, chuyển tới chung sống. Anh em Miller nhẫn tâm khiến trái tim tôi tan vỡ thành trăm mảnh. Chỉ đến khi tôi rời đi, họ mới điên cuồng tìm kiếm tôi.
Bạn Đời Của Alpha Và Beta
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Bạn Đời Của Alpha Và BetaXem toàn bộ miễn phí

Sau đêm ghép đôi, Charlie bị Alpha và Beta công khai ruồng bỏ. Nhưng cô lại là người duy nhất nghe được tiếng lòng của họ và cảm nhận sợi dây định mệnh. Nếu cô không phải bạn đời của họ, vậy ai mới là người được số phận lựa chọn?
Yêu Nhầm Alpha Tôi Căm Hận
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Yêu Nhầm Alpha Tôi Căm HậnXem toàn bộ miễn phí

Daisy Storm sinh ra không thể hóa sói nên bị bầy đàn ruồng bỏ. Đến năm 18 tuổi, cô lại bị Alpha phản bội, cắt đứt khế ước bạn đời và đưa kẻ bắt nạt cô làm Luna. Sáu tháng sau, mẹ cô qua đời bí ẩn, buộc Daisy đối mặt với Alpha mới là Nolan Fenrir, kẻ nghi đã hại chết mẹ cô. Nhưng giữa họ lại xuất hiện một liên kết định mệnh không thể lý giải.
Lời Hứa Của Cựu Binh
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Lời Hứa Của Cựu BinhXem toàn bộ miễn phí

Cựu Thủy quân lục chiến Jack Holt gầy dựng Nông trại Ridgeline từ hai bàn tay trắng — chiếc phao cứu sinh cho 200 cựu binh tàn tật từng sát cánh bên anh. Nhưng có một người anh em mà anh không bao giờ có thể đền đáp là Sam Russo, người đã hy sinh một chân để cứu cả tiểu đội. Giờ đây Sam đã ra đi. Bỏ lại vợ và cô con gái 9 tuổi đơn độc chống lại Derek Malone — tên trùm xem góa phụ đau khổ kia là chiến lợi phẩm. Sam chỉ để lại cho con gái nhỏ duy nhất một thứ: một số điện thoại, cùng lời hứa rằng người nhấc máy sẽ...
Nữ Thần Valkyrie Ly Hôn Chiến Thần
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Nữ Thần Valkyrie Ly Hôn Chiến ThầnXem toàn bộ miễn phí

Để bảo vệ vợ, Thần Vương Kairos phong ấn thần lực, giả làm phàm nhân. Chẳng ngờ, Cassia phản bội, mang con của tình nhân về đòi gia bảo và sỉ nhục ngài. Bị dồn vào thế chân tường, Kairos phá tan phong ấn, thức tỉnh quyền năng tối thượng. Ngài vạch trần kẻ thứ ba là gián điệp Vực Thẳm, đẩy hắn vào chỗ chết. Cassia quỳ xin tha mạng nhưng vẫn nhận kết cục lưu đày, còn Thần Vương ngạo nghễ lấy lại ngai vàng.