Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ PhúXem toàn bộ miễn phí
Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ PhúXem toàn bộ miễn phí

Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú

Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tiến sĩ nông nghiệp Tô Vãn từ bỏ mức lương triệu đô về quê, dốc sạch khoản tích lũy để vực dậy trang trại chăn nuôi của gia đình. Ngờ đâu, cha mẹ trọng nam khinh nữ cùng người anh cờ bạc chỉ chia 3 vạn rồi đuổi cô ra khỏi nhà. Với số tiền ít ỏi ấy, cô thầu lại ao cá bỏ hoang, áp dụng công nghệ hàng đầu xây dựng đế chế nuôi trồng sinh thái. Cô thẳng tay xử đẹp gia đình tệ bạc, đập tan âm mưu thương trường, từ cô con gái bị ruồng bỏ vươn lên thành bá chủ nông nghiệp!

0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được StardustTV và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú miễn phí.

Cốt truyện Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú

Hành trình từ bị ruồng bỏ đến bá chủ nông nghiệp

Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú mở đầu bằng bi kịch của Tiến sĩ nông nghiệp Tô Vãn — người từng từ chối mức lương triệu đô để về quê gầy dựng lại trang trại gia đình. Nhưng thay vì được đón nhận, cô bị cha mẹ trọng nam khinh nữ và người anh cờ bạc tước đoạt quyền thừa kế, chỉ chia 3 vạn rồi thẳng tay đuổi ra khỏi nhà. Đây không chỉ là cú sốc tình cảm mà còn là bước ngoặt định mệnh, khi cô quyết định biến nỗi đau thành động lực.

Công nghệ sinh thái – vũ khí làm nên đế chế mới

Từ ao cá hoang phế, Tô Vãn áp dụng công nghệ tiên tiến nhất trong nuôi trồng: IoT giám sát môi trường, hệ thống tuần hoàn nước khép kín, và mô hình nông nghiệp hữu cơ tích hợp. Mỗi bước đi đều mang tính chiến lược, từng đồng tiền nhỏ được đầu tư hiệu quả, biến vùng đất bị lãng quên thành trung tâm sản xuất xanh quy mô lớn. Sự kết hợp giữa kiến thức chuyên sâu và bản lĩnh kiên cường khiến cô không chỉ vực dậy gia đình mà còn xây dựng đế chế bền vững — một tuyên ngôn mạnh mẽ về giá trị của người phụ nữ hiện đại trong nông nghiệp.

Phản kích thông minh, chiến thắng đầy nhân văn

Khi gia đình cũ tìm cách phá hoại và chiếm đoạt thành quả, Tô Vãn không trả thù bằng hận thù mà bằng luật pháp, bằng chứng cứ và sự minh bạch tuyệt đối. Cô lật tẩy âm mưu thương trường, khiến người anh phải chịu trách nhiệm pháp lý, còn cha mẹ dần nhận ra sai lầm qua những giá trị cô đã tạo ra cho cộng đồng. Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú không chỉ kể chuyện giàu lên — mà là hành trình giành lại danh dự, tiếng nói và vị thế xứng đáng. Nếu bạn yêu thích những câu chuyện nữ chính mạnh mẽ, đầy tính thực tiễn và cảm hứng, đừng bỏ lỡ bộ phim này! Tải ngay FreeDrama App để xem trọn vẹn hành trình phi thường này!

Đánh giá của người dùng về Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú

Vida Xem

Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP StardustTV để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được StardustTV và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Bị Đuổi, Tôi Thành Tỷ Phú miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Tay Đua Lạnh Lùng Cưng Vợ Y Tá
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tay Đua Lạnh Lùng Cưng Vợ Y TáXem toàn bộ miễn phí

Vì tiền mổ cho cháu trai bị tim, y tá Hạ Mạt xin bán bia ở club. Bị ép uống, cô trốn phòng và gặp tay đua xe Trình Nghiên bị hãm. Qua đêm, anh đưa thẻ đen bịt miệng, cô nhận vì cần tiền. Một tháng sau, cô mang song thai, định phá. Nhưng bà nội anh là viện trưởng, vô tình tiết lộ, anh biết oan cô, nhưng cô đã vào phòng mổ.
Mang Thai Được Cả Nhà Cưng
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Mang Thai Được Cả Nhà CưngXem toàn bộ miễn phí

Để kiếm tiền chữa bệnh cho mẹ, sinh viên điều dưỡng Lâm Chi vô tình gặp tổng tài Phó Ngôn Chu sau một sự nhầm lẫn. Sau khi cứu bà nội nhà họ Phó, cô được bà hết lòng tác thành. Mang thai ngoài ý muốn, Lâm Chi đồng ý kết hôn theo hợp đồng với anh. Từ cuộc hôn nhân chớp nhoáng, cả hai dần nảy sinh tình cảm. Được chồng và gia đình chồng hết mực yêu thương, cô cuối cùng cũng tìm thấy hạnh phúc đích thực.
Đụng Nhầm Bà Trùm
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Đụng Nhầm Bà TrùmXem toàn bộ miễn phí

Ngay trước thềm IPO, nhà đồng sáng lập Veronica bị thực tập sinh vu khống và bị cộng sự kiêm CEO đình chỉ công tác. Ai cũng tưởng cô đã hết đường, cho đến khi cô chứng minh chiếc chuyên cơ Gulfstream và tòa tháp văn phòng đều là tài sản của mình. Chỉ với một lệnh từ xa, cô ra lệnh cấm chuyên cơ cất cánh, đánh sập thương vụ lớn nhất của bọn họ và lạnh lùng nhìn những kẻ phản bội mất đi tất cả. Cuối cùng, Rebecca và Ava phải sa lưới pháp luật.
Thu Hồi Tất Cả, Trả Thù Nhà Chồng
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Thu Hồi Tất Cả, Trả Thù Nhà ChồngXem toàn bộ miễn phí

Tiểu thư Tô Tình giấu thân phận kết hôn với Châu Cường, âm thầm giúp anh thành viện sĩ trẻ nhất. Sau sinh, cô bị chồng và nhà chồng phản bội, cướp mất con gái. Khi bị dồn vào đường cùng, ba người anh quyền thế xuất hiện bảo vệ hai mẹ con. Nhà họ Châu không ngờ nàng dâu nghèo họ khinh thường lại là đại tiểu thư nhà giàu Tô Thị.
7 Năm Còng Lưng, Vợ Nỡ Bội Bạc
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

7 Năm Còng Lưng, Vợ Nỡ Bội BạcXem toàn bộ miễn phí

Kết hôn 7 năm, Cố Dã ngày code, đêm giao đồ ăn, giúp vợ Bạch Nhiễm trả nợ. Bán được bằng sáng chế giá cao, anh mới biết vợ kế toán là nữ tổng tài tập đoàn, lại mua xe mua nhà cho tình đầu, suốt ngày bên nhau. Cố Dã ly hôn, khởi kiện đòi tài sản chung. Bạch Nhiễm và tình đầu Lý Vân Châu tưởng anh vẫn dễ bắt nạt, không trả tiền, nào ngờ anh chàng IT bị coi thường đã trở thành Tân Chủ tịch Đỉnh Thịnh, ai cũng không với tới.
Chó Tài Đưa Chị Lên Đỉnh
Mon Jul 27 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Chó Tài Đưa Chị Lên ĐỉnhXem toàn bộ miễn phí

Tài Tài vốn tiểu thần tài, quản lý tài lộc trần gian. Vì đáp ứng mọi cầu xin không xét phẩm hạnh, bị Ngọc Hoàng đày xuống. Sai sót đầu thai, thành chó trắng. Triệu Chiêu Tuyết cứu khi sắp chết. Cô là Người Sáng Lập Thiên Tuyết, cứu tập đoàn khỏi phá sản. Nhưng khi hồi sinh, chồng cô Hứa Kinh Minh và nhà Hứa không cam, hắn ngoại tình với Liễu Thanh Nha, hãm hại, đuổi cô, cướp ghế. Từ đó, cô và Tài Tài sát cánh, phản công giành lại tất cả.
Tiểu thư thật trở về
Thu Jul 16 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tiểu thư thật trở vềXem toàn bộ miễn phí

Giang Vãn Từ (sau đổi tên thành Hoắc Vãn Từ) năm hai mươi tuổi vì hiểu lầm thân thế mà bị gia đình nuôi dưỡng đuổi khỏi nhà. Đúng lúc rơi vào cảnh khốn khó, cô được gia tộc họ Hoắc tìm thấy và mới biết mình chính là tiểu thư thất lạc nhiều năm của một gia đình giàu có. Sau khi trở về với gia đình ruột thịt, bằng lòng nhân hậu, trí tuệ và y thuật xuất sắc, Hoắc Vãn Từ không chỉ chữa khỏi căn bệnh dai dẳng của mẹ, mà còn hóa giải những mâu thuẫn trong gia tộc. Tại buổi tiệc nhận thân, cô làm sáng tỏ mọi hiểu lầm trong quá khứ, lấy...
Cô Dâu Thế Chỗ
Thu Jul 16 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cô Dâu Thế ChỗXem toàn bộ miễn phí

Asher vốn là bạn đời của Layla, anh phản bội cô để bỏ trốn cùng em gái Vivian - người đáng lẽ phải cưới Lucian - Alpha King nguy hiểm nhất lịch sử. Để bảo vệ bầy đàn, Layla chấp nhận thay em cưới Lucian, trong khi Asher vẫn tin cô là vị hôn thê của mình. Hai đám cưới diễn ra cùng lúc. Khi Layla sắp rời đi mãi mãi, Asher mới nhận ra mình bị Vivian lừa, anh điên cuồng níu kéo cô lại.